Bonsai Kim Quýt - KQ001

Thích hợp để trang trí nhà cửa, biệt thự… Kim Quýt mang ý nghĩa đại diện cho tài lộc dồi dào, có thể làm quà tặng vào dịp khai trương.... Liên hệ Cây Cảnh Minh Tân để tham quan vườn bonsai và lựa chọn cho mình cây bonsai phù hợp nhé.

 

-------------------------------------------------------

Cửa Hàng Cây Cảnh Minh Tân

  • Mobile: 0909 801189 (Mr Tú) - 0933 162162 (Ms Huệ)
  • Email: contact@cuahangcaycanh.com
  • Web: cuahangcaycanh.com - chautrongcay.vn
  • Địa Chỉ: 368 Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, TP.HCM (cách ngã ba Đồng Văn Cống - Mai Chí Thọ 500m hướng về Hầm Thủ Thiêm)

Liên kết với chúng tôi

Type: BONSAI

Code number: KQ001

Common Name: Limeberry

Scientific Name: Trifasia trifoliata

Height: 70cm

Width: 80cm

Thân cây có gai, trái cây khi chín màu đỏ rất đẹp.

Thích hợp để trang trí nhà cửa, biệt thự… Kim Quýt mang ý nghĩa đại diện cho tài lộc dồi dào, có thể làm quà tặng vào dịp khai trương.... 

Liên hệ Cây Cảnh Minh Tân để tham quan vườn bonsai và lựa chọn cho mình cây bonsai phù hợp nhé.

 

Các sản phẩm khác

Chat Với Hoa Cảnh Minh Tân